Imbere Heza

Discussions

Date
By
Subject

SAVEZ VOUS CELA!

l« prenez un verre d’eau, mettez-y du sucre. Cette matière fond jusqu’à saturation. Alors mettez-y du sel. Il fond à son tour malgré la saturation du sucre, et lui aussi jusqu’à un certain degré. Si alors vous y remettez du sucre, il fondra. Moralité : je me repose en changeant d’occupation ! »

l’abbé Alexis Kagame.

Date
By
Subject

Re: SAVEZ VOUS CELA!

phu phu phuuu!
vs etes vraiment philosophe! c'est vrai ce que je pense ,si je dis que le kinani avait prouvé ce verset
insencé?

Date
By
Subject

courage

Humura, nturi wenyine

Date
By
Subject

Re: courage

KAMIZI.THANKS A LOT N-WAY EVRYBODY HUMURA NTIMUTINYE

Date
By
Subject

Ububanyi n'amahanga

Dukomeje umubano mwiza hagati yacu na bamwe mu bayobozi b'uturere(districts) bo mu Rwanda, ubu abaza ku isonga ni Akarere ka RURINDO twafatanyije kwibuka abacu bazize jenoside no kubashyingura mucyubahiro mu Mvuzo hafi yo ku Mugote, hari taliki ya 31/03/2010 na 1/04/2010. Iki gikorwa kandi tuzanagifatanya i Rusiga ho muri Shyorongi kuya 4-5/04/2010. Abaza ku mwanya wa kabiri ni Akarere ka Kirehe, tumaze iminsi dusuye umudugudu wa Benishyaka mu murenge wa Kirehe ndetse turateganya no gusura umurenge wa Kigina taliki ya 10/04/2010, tukaganira n'abatuye aho cyane cyane muri iyi minsi twibukamo abacu bazize jenoside yakorewe abatutsi mu Rwanda. N'utundi turere rero turaduteganiriza imigambi myiza gusa nibatere intambwe batwegere twungurane ibitekerezo, turebe icyakubaka u Rwanda. Dukomeze twihanganire ibyatubayeho dufatana mu mugongo, twita cyane kubahura n'ihungabana.

Date
By
Subject

Re: Ububanyi n'amahanga

yes kamiz.ukomeje kwitwara neza cyane keep it up!!!!!!!!!!

Date
By
Subject

Re: Ububanyi n'amahanga

kamizi Humura Nturi wenyine!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Date
By
Subject

Re: Ububanyi n'amahanga

kamizi Humura Nturi wenyine!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Date
By
Subject

ushaka kumenya byinshi?

https://editions-sources-du-nil.over-blog.com/article-mon-ami-tutsi-dans-les-mains-du-gang-de-la-mort-47657843.html

Date
By
Subject

kwishyura imipanga kweri

aha ho ntacyo mvuze pe

<< 14 | 15 | 16 | 17 | 18 >>

Search site

© aergkie All rights reserved.